Note: Chào mừng bạn đến với Thư Viện Mở. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Thư Viện Mở nhé !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin
Admin
  • Admin

Năm 2011 đã khép lại, môi người đều có cho mình 1 kỉ niệm và 1 dấu ấn đẹp.
Với mình cũng vậy trong năm qua và 2 tháng trở lại đây khi mình quyết định lập forum hatay.forumvi.com (thuvienmo.tk) với 2 lý do:
khi mà đứa e gái tớ còn sống tớ luôn dỗ nó bằng cách là mỗi lần học về là mược cho nó 1 lô truyện ở thư viện trường cho nó… khi nó lâm bệnh và nằm bệnh cũng vậy, cũng vào độ rét này, mình lại đang bận thi, về cũng chẳng đc là bao, mỗi khi nó đi chạy thận tôi lại gọi và dỗ dành nó như vậy. Ôi cái cuộc đời này sao lại thật bất công vậy,
khi em tôi vẫn còn đầy khát vọng,
giấc mơ dài sao vội đến với em.
Cái cuốn truyện cuối cùng tôi mang về em đã không đọc được nó, khi đến bên em và nhìn tôi không thể nói nên 1 điều gì… 2 anh em chỉ biết nhìn nhau mà khóc.
Trước khi đến với cổng trường ĐH tôi với em đã cùng nhau đi làm thêm được nghe em kể rất nhiều về cuộc sống của em khi e ở nước ngoài.
Nhưng,,, cuộc sống không ai nói trước được điều gì.
Cái căn bệnh: loput ban đỏ đã đưa em đi xa mọi người vào cuối năm ngoái. 1 năm cũng đã xắp đến, tôi mong ước xây dựng 1 thư viện sách, truyện cho tất cả mọi người cho tất cả những ai đã học, đang học hay những ai không được đi học,
1 nơi để tìm kiếm cũng như chia sẻ tất cả các tài liệu.

Khi xã hội ngày càng phát triển giường như mọi người càng ích kỷ và đề cao cái tôi trong bản thân mình hơn. Nếu bạn nào hay đọc tin trên yahoo sẽ thấy thân quen với mẩu tin:
1 em bé trung quốc chết vì sự thờ ơ của công chúng
Hay là câu chuyện về người phụ nữ lái xe được mọi người chia sẻ nhiều nhất trên facebook…
Đó là 1 số đơn cử mình và với lớp tớ đang học cũng gặp 1 chuyện; lớp tớ có lập 1 gmail chung để mọi người chia sẻ tài liệu cho nhau, nhưng thật không may là có bạn nào sơ ý xóa mất 1 số bài, và có 1 bạn trong lớp phẫn lộ nói những lời nói thật sự là k nghe được.

Với sự hiểu biết có hạn của mình và mục đích là chia sẽ những gì mình có thể mình đã lập: hatay.forumvi.com (thuvienmo.tk) .
Hôm nay cũng đã bước vào ngày đầu tiên của tháng cuối cùng của năm theo âm lịch và sang ngày đầu tiên của năm theo thiên chúa giáo.
Mình xin gửi tới các bạn 1 lời mời trân tình nhất, mong các bạn hãy tham gia bằng trái tim, bằng tâm hồn của những người thanh niên trẻ đầy lòng nhiệt huyết với ước vọng về 1 Việt Nam phát triển toàn diện.
Có ai đó có thể nói đây là mình quảng cáo.
Nhưng đó không phải là tất cả, những gì mình nói là thật trân tình, tớ mong rằng mọi người sẽ giúp tớ 1 phần xây dựng nó trở nên thân thiện và có ích hơn.
Trân thành cảm ơn.
Bài tớ viết chỉ 1 lần duy nhất không chỉnh sửa nếu câu văn có lỗi hay động chạm gì tới chút cá nhân của ai đó xin mọi người lượng thứ.

Đây là link bài viết của mình trên blog : [Only admins are allowed to see this link]

[Only admins are allowed to see this link]

Admin
Admin
  • Admin

đây link là hướng dẫn đăng ký forum.

để cho dễ dàng và nhanh chóng mình đã bỏ mục mã xác nhận do đó, sau khi nhập thông tin cá nhân:
1 tên hiển thị
địa chỉ hòm thư điện tử
và mật khẩu xong thì bạn chỉ việc xác nhập lại mật khẩu 1 lần nữa là xong.
chúc bạn thành công, cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn.

doansinhak44
doansinhak44
  • Thành Viên Vip

Hướng dẫn up ảnh lên forum
hướng dẫn up nhạc lên forum
hướng dẫn up video lên forum

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]