Note: Chào mừng bạn đến với Thư Viện Mở. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Thư Viện Mở nhé !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1đánh máy bằng 10 đầu ngón tay Empty đánh máy bằng 10 đầu ngón tay Sun May 15, 2011 8:49 am

doansinhak44
doansinhak44
  • Thành Viên Vip

nhà mình ơi.
hôm nay mình xin gửi đến cả nhà 1 trang web để anh chị em nào sử dụng bàn phím chưa đc thành thạo cho lắm thì vào đây luyện tay nghề.
đảm bảo anh chị em lên cơ ngay trong 1 tháng.
điều kiện để học đc tốt thì anhc hị em phải cố gắng học thuộc vị trí của bảng chữ cái trong đó.
cố gắng nhé mọi người.
[You must be registered and logged in to see this link.]
trên đây là link trang web. ( hi anh chị em nào biết zui thì đừng cười mình nhé!)
mọi ng vào trang web trên đăng ký cho mình 1 tài khoản. ( giống như thí sinh thi EOE "tiếng anh trên mạng của việt nam mình mà" ).
rồi vào tập luyện thôi.

chúc mọi người sớm đạt đc kết quả. ( lưu ý là không đc nhìn bàn phìm khi đánh) cheers
Arrow

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]