Note: Chào mừng bạn đến với Thư Viện Mở. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Thư Viện Mở nhé !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thông báo Thông tin Chuyên mục Fri Oct 19, 2012 12:25 pm

Admin
Admin
  • Admin

Xin chào mừng bạn đã đến với HT_4R.
Thông tin chung của diễn đàn
- Đây là diễn đàn free all cho tất cả mọi người. Điều kiện để sử dụng thì rất là đơn giản
+ Là thành viên (các bạn có thể đọc và sử dụng được các ứng dụng của Forum)
+ Tải tài liệu (Bạn hãy Trả lời bài viết có linkdown thì sẽ thấy link down ngay)
Với hi vọng tạo ra 1 Forum hữu ích cho các bạn, cung cấp đầy đủ các loại tài liệu, kiến thức chuyên và không chuyên, mang lại cho bạn sự thoải mái sau những giờ lao động mệt nhọc với các topic giải trí, nhưng tin tức hot cập nhập từ các trang báo lớn, chia sẻ cho bạn kinh nghiệm về các lĩnh vực trong đời sống. Từ mẹo nhà bếp đến sức khỏe sinh sản...
Diễn đàn rất mong được sự quan tâm ủng hộ và đóng góp của Bạn.
Cùng chung tay xây dựng diễn đàn bạn nhé!
Đóng góp bài viết hữu ích là 1 hành động xây dựng diễn đàn 1 cách tích cực nhất.
Thông tin Chuyên mục:

Giống như mọi chuyên mục khác: Chuyên mục Thi cử sẽ cung cấp cho các bạn các tài liệu liên quan đến vấn đề thi cử cũng như khúc mắc trong việc giải quyết các bài tập khó. Các bạn có thể yêm tâm rằng số tài liệu ở đây là tương đối lớn nên các bạn cứ tẹt mà down về dung.
Nếu tài liệu bạn tìm không có, hay có thắc mắc, hỏi đáp gì trong topic này, xin mời bạn viết 1 bài mới và hỏi về vấn đề của mình.
Trong mọi topic: Admin sẽ để 1 bài có tựa đề là tiến trình xây dựng ...(Tên topic) trong đó sẽ chứa các link nguồn mà Admin sử dụng để tìm kiếm các tài liệu hữu ích post lên cho các bạn.
VD: link nguồn: [You must be registered and logged in to see this link.] đang post đến bài VẬN DỤNG DẠY HỌC HỢP TÁC TRONG DẠY HỌC SINH HỌC 11
Mình rất hi vọng rằng các bạn có thể giúp mình vào đó và post tiếp các bài khác hộ mình. Thật sự mà nói thì cũng hơi đáng buồn vì toàn bộ tài liệu ở đây hơn 90% là do BQT up lên.
Mỗi người đều có 1 hoạt động riêng BQT cũng đã rất cố gắng tận dụng time để post bài lên chia sẻ cho mọi người BQT cũng chỉ xin các bạn 1 thời gian nhỏ để đóng góp cho diễn đàn chút ít thôi bạn nhé!

Sử dụng diễn đàn thôi nào Bạn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]