Note: Chào mừng bạn đến với Thư Viện Mở. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Thư Viện Mở nhé !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin
Admin
  • Admin

Chào các bạn. Cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn.
việc sử dụng diễn đàn của chúng ta hết sức đơn giản. Các bạn thỏa mãn các yêu cầu sau là có thể sử dụng được tài nguyên của diễn đàn:
1-Là thành viên
2-Trả lời bài viết để xem nội được thấy nội dung hoặc link down load.

Rất mong sự đóng góp và chia sẻ tài liệu của các bạn để diễn đàn ngày càng phát triển.

Diễn đàn lập ra không có mục đích thương mại mà slogan là: Share để mang lại sự hoàn hảo cho mọi công việc.

Cuộc sống diễn ra quanh chúng ta có rất nhiều vấn đề để quan tâm và nhớ đến. Tri thức cũng vậy chúng ta không thể nhớ được hết tất cả các tri thức đó,hay trang nào cung cấp nhiều tài liệu nhất...
Chính vì vậy mình khuyến khích các bạn post bài vào cho diễn đàn chia sẻ với mọi người và cũng là cũng là lưu trữ tài liệu cho chính mình.
Có thể bạn tải về và lưu trữ được nhưng trường hợp bị format hết thì sao đây. Khi đó có nơi lưu trữ có phải là thật hay không?.

"Hòn bâc ném đi thì hòn chì mới ném lại"
chúng ta ai cũng hoạt động trong các lĩnh vực khác nhau không ai là rảnh rỗi cả. khi các bạn lên google tìm kiếm 1 giáo trình hay 1 phần mềm... mỏi mắt mới được thì công việc khác đối với người khác cũng tương tự như vậy. Bạn hãy bỏ 1 chút thời gian thôi, chỉ 1 chút thôi. Nhưng 1 chút của bạn đã giúp giảm thời gian tìm kiếm của mọi người rất nhiều rồi. Vì đã có 1 bài tương tự bạn đã giúp mọi người up lên diễn đàn. Trân trọng cảm ơn... cảm ơn các hành động đầy tinh thần tương thân đó của các bạn.

Mình muốn nói thêm 1 vấn đề nữa đối với các bạn đi học đại học, cao đẳng, trung cấp, thpt... khi các bạn viết bài trong forum các bạn có thể kèm theo địa chỉ trường lớp hay quê hương mình, điều đó sẽ giúp cho trường hay quê hương bạn không bị nghèo thông tin khi thực hiện tìm kiếm trên các trang tìm kiếm.

Ôi. nếu mọi người mà ngồi kế mình chắc bịp tai mất. hihi.

Nói vui vậy thôi chứ mình rất mong sự đóng góp của các bạn đấy. albino
Thôi trả lời để sử dụng diễn đàn nào.
papai. Admin: doan_sinhak44

ak Lưu Ý khi sử dụng link của diễn đàn lưu ý không share link trực tiếp hay tài liệu đã tải từ link trong diễn đàn mà chỉ share dưới dạng topic.
Đây là Bản quyền riêng tư và hợp pháp của diễn đàn mong các member thự
c hiện cho.
Riêng các giáo trình các member phải có số point tích lũy mới có thể download được vì đây là tài liệu admin phải bỏ tiền túi ra mua lại mong các member đọc thêm hướng dẫn:
[Only admins are allowed to see this link]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]